ขอแสดงความยินดีกับ ณัฐชนน จุลมนต์ นักศึกษาปริญญาโท หลักสูตรทัศนศิลป์ ได้รับรางยอดเยี่ยม สาขาภาพถ่าย ชื่อผลงาน: Alien Day II (The Awakening) ในโครงการรางวัลยุวศิลปินไทย ( Young Thai Artist Award 2022 )
![](https://www.aad.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316315322_6078585298820327_2151147912200059225_n.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
นักศึกษาปริญญาโท หลักสูตรทัศนศิลป์ คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ
ได้รับรางยอดเยี่ยม สาขาภาพถ่าย ชื่อผลงาน: Alien Day II (The Awakening) ในโครงการรางวัลยุวศิลปินไทย ( Young Thai Artist Award 2022 ) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)