คณะผู้บริหาร คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ สจล. เข้าร่วมพิธี สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และร่วมพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
![](https://www.aad.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/post-01-4.jpg)
คณะผู้บริหาร คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ สจล. เข้าร่วมพิธี สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ พระนิรันตราย และพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหามงกุฎ พระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระสยามเทวมหามกุฏวิทยมหาราช พร้อมทั้งร่วมพิธีทำบุญตักบาตร
เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
ในวันที่ 12 ตุลาคม 2565 ณ พระบรมราชานุสาวรีย์รัชกาลที่ 4 (อุทยานพระจอมเกล้า) และ โถงเอนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารกรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์