คณะผู้บริหาร คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ สจล. เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายสักการะ และพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระภิกษุสงฆ์ จำนวน 10 รูป เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหามงกุฎ พระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระสยามเทวมหามกุฏวิทยมหาราช
![](https://www.aad.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/post-01-5.jpg)
คณะผู้บริหาร คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ สจล. เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายสักการะ และพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระภิกษุสงฆ์ จำนวน 10 รูป เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหามงกุฎ พระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระสยามเทวมหามกุฏวิทยมหาราช
ในวันที่ 18 ตุลาคม 2565 ณ พระบรมราชานุสาวรีย์รัชกาลที่ 4 (อุทยานพระจอมเกล้า) และ โถงเอนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารกรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์