ภาพบรรยากาศ พิธีมอบเนกไท และเข็มพระมหามงกุฎ ตัวแทนนักศึกษาชั้นปีที่ 1 คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ วันพุธที่ 7 กันยายน 2565
![](https://www.aad.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC00001.jpg)
ภาพบรรยากาศ พิธีมอบเนกไท และเข็มพระมหามงกุฎ ตัวแทนนักศึกษาชั้นปีที่ 1 คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ
วันพุธที่ 7 กันยายน 2565 ณ ห้อง 107 อาคารเรียนรวม คณะสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ
คณะขอแสดงความยินดีกับลูกพระจอมทุกท่านด้วยนะคะ 🥰