“Sup Board : Stand Up for Green by School of AAD,KMITL” เก็บขยะในคลองประเวศบุรีรมย์ บริเวณด้านข้างคณะฯ วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2564
![](https://www.aad.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/DSC06244.jpg)
![🐝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1/16/1f41d.png)
![🐍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f40d.png)
จัดกิจกรรม “Sup Board : Stand Up for Green by School of AAD,KMITL”
เก็บขยะในคลองประเวศบุรีรมย์ บริเวณด้านข้างคณะฯ
![🗑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5a/1/16/1f5d1.png)
โดยได้รับการสนับสนุน Sup Board จาก บริษัท Cobra International จำกัด โดยมีคุณดนู โชติกพนิช ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร เป็นตัวแทนส่งมอบและเข้าร่วมกิจกรรม
ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ มีผู้บริหาร นำโดย ผศ.ดร.อันธิกา สวัสดิ์ศรี คณบดี พร้อมด้วย อาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษาเข้าร่วมในกิจกรรม
![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)